fbpx

#Malamin Tawaye

GA MALAMAI,
TA MALAMAI!

 

MyCoolClass shinen Hadin gwiwar malamai na duniya tare da dandamali na koyarwa na kan layi. We gama mafi kyawun malamai daga ko'ina cikin duniya tare da ƙwararrun ɗalibai a cikin yanayi mai buɗewa, buɗewa da al'adu daban-daban. Menene ƙari, we baiwa malamai dama su mallaki wuraren ayyukansu. 

A matsayinmu na ma'aikacin-hadin kai, muna bin ka'idodi bakwai da Kawancen Hadin Kan Kasa da Kasa ya gabatar.
 Mu ne rajista a cikin Burtaniya a zaman al'umma da membobin Co-operatives UK.  

#Malamin Tawaye

KU SHIGA # MAGANGANU A YAU

Amfanin Malamin

Kai ne shugaban. Kuna da 'yancin ƙirƙirar darussanku ta hanyarku. Kuna sarrafa rajistar ku da jadawalin ku kuma saita farashin ku.

Yana da sauƙin sarrafa ɗalibai a kan dandalin koyarwarmu.

Raba allo, gudanar da fayil, amfani da allo, da shirya abubuwa abu ne mai sauki kuma mai saukin ganewa. Ana samun dandamalin cikin harsuna 10 a yanzu kuma wasu suna kan hanya!

Albashi mafi kyau, fa'idodi mafi kyau da cikakken haske.

Malaman makaranta suna biyan kashi 19% na abin da suke samu a kowane wata a cikin haɗin kai. Wannan yana biyan kuɗin aiki da gudummawa ga babban asusu don taimaka mana haɓaka. Wani ɓangare na 19% kuma yana shiga lokacin hutunku na hutu! Ba mu da masu hannun jari da ke yankewa. A matsayinka na memba, kai ma ka mallaki kamfanin, kuma ka samu damar fadin albarkacin bakinka game da abin da zai faru da duk wata riba.

Lokacin kashewa

Malaman makaranta zasu tara kwanaki 7 duk shekara na biyan bashin lafiya ko hutun mutum bisa ga gudummawar su da matsakaicin albashin su na yau da kullun. Muna son malamai su kula da kansu lokacin da basu da lafiya ko kuma su tafi hutu ba tare da rasa kudin shiga ba. Kuna iya fitar da abin da kuka sa a ciki.

Babu wani hukunci ko tara na sakewa idan kun kasance marasa lafiya ko kuna da gaggawa.

Abubuwa marasa kyau suna faruwa. Idan kuna da matsalar gaggawa ta iyali ko kuna buƙatar ɗaukar daysan kwanaki kaɗan, kawai ku soke karatun ku kuma sanar da ƙungiyar tallafi.

Kowane lokaci, kowane wuri, ko'ina

Dandalin namu yana aiki duk inda kake kuma duk inda hanyar ta dauke ka. Duk abin da ake buƙatar shine haɗin intanet. Har ila yau, dandalinmu yana aiki a cikin Sin ba tare da ƙuntatawa ba.

Kuna taimaka wajen yanke shawara wanda ke da mahimmanci.

Kowane malami zai sami damar shiga rukunin yanar gizon membobin kawai da aka keɓe don haɗin gwiwa, tare da bayanan kuɗi, dokoki da ƙa'idodi, bayanan zaɓe, zaɓe, da ƙari. Duk wani memba na iya yin takarar shugabancin Hukumar.

Createirƙira da haɗin gwiwa

Fara ko shiga Teamungiyar Halitta kuma haɓaka kwasa-kwasan tare da sauran malamai. Sanya kwasa-kwasanku don samun yarda daga Hukumar Manhaj sannan kuma Kungiyarmu ta Zane zata kawo muku cigaba! Kai da ƙungiyar ku za ku sami fa'ida lokacin da aka siyar da karatun ku!

Taimaka wa waɗanda suka fi buƙatarsa

MyCoolClass na shirin ƙaddamar da shirin don ba da horo kyauta ga yara marasa talauci ta hanyar ƙirƙirar asusun ba da riba.

M da ingantaccen biya

MyCoolClass yana da zaɓuɓɓukan biyan kuɗi da yawa don tabbatar da an biya ku yadda ya kamata.

Duk malamai suna maraba.

Idan kun cancanci koyar da darussan da kuka gabatar, ana maraba da ku. Bamu damu da wanene kai ba, daga ina kake, daga ina kake, ko wane yare kake magana. Nuna wariyar launin fata ba sanyi kuma ba shi da matsayi a cikin ilimi.

#Malamin Tawaye

Idan kuna son abin da muke yi kuma kuna son nuna goyon baya yayin da muke girma,
kyaututtukanku suna godiya.

Co-Op mallakin Malami

 

Haka ne, hakan daidai ne !!! Duk malamai sun zama mamallaki kuma suna da hannun jari a kamfanin. A matsayin hadin kai, babu "Big Boss" ko masu saka jari da suke yanke duk shawara. Kowane memba yana da kaso a cikin kamfanin da kuma kuri'a daidai wa daida.

Solidarity

Haɗin kai tsakanin Cooungiyoyin raungiyoyi

Democracy

Tattalin Arziki

Daidaitawa

Biyan Keɓaɓɓen Keɓaɓɓu

Horarwa & Ilimi

Babu Dokokin Draconian